*An goge fayilolin bayan awanni 24
Maida har zuwa fayilolin 1 GB kyauta, masu amfani da Pro na iya canza fayilolin 100 GB; Shiga yanzu
Mataki 1: Loda naka MKV fayiloli ta amfani da maɓallin da ke sama ko ta ja da sauke.
Mataki 2: Danna 'Maida' button don fara hira.
Mataki 3: Download your tuba AAC fayiloli
MKV (Matroska) na iya ɗaukar bidiyo, sauti, da waƙoƙi marasa iyaka a cikin fayil ɗaya, manufa don fina-finai.
AAC yana ba da ingancin sauti mafi kyau fiye da MP3 a cikin ƙimar bit iri ɗaya, wanda Apple Music da YouTube ke amfani dashi.
More AAC conversion tools available
Kuna buƙatar ƙarin ƙididdiga don samun damar canza ƙarin fayiloli